ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Sep 2013
ตอบ: 3083
โพสเมื่อ: Thu Oct 11, 2018 12:05
[RE: ยังไม่จบ!ADL ไล่อัด'ซาร์รี่'หน้าเงินคิดเอาแต่ได้]
Dybala พิมพ์ว่า:
GAFEW พิมพ์ว่า:
ข่าว adl พูดถึงซารี่ทีไร เห็นโดนตามด่าตลอด ทั้งๆที่ซารี่ทำตัวน่าเกลียดจริงๆตอนก่อนจะย้ายแต่ไม่เห็นพูดถึง แต่พอทีโดนกรูตัวทำมั่ง ด่ามันชิบหายวายป่วง แค่เค้าอยากย้ายไปอยู่กับครอบครัว แค่ไม่ได้มารายงานตัวเพื่อบีบสโมสร ที่มันปากหมาอันนั้นก้อจิงส่วนนึง แต่มันพูดเพราะเชลซีบีบให้มันอยุ่รึป่าว มันก้อเหมือนกันป่าวที่adl จะตามด่าไม่เลิก  

บีบนักเตะให้อยู่นี่มันเป็นยังไงครับ โอ๊ย ฮา  
ก้อเชลซีหาตัวแทนไม่ทันไง หรือไม่ใช่เลยบีบให้กลับมารายงานตัวไม่ยอมขายง่ายๆ สุดท้ายดื้อจนสำเร็จ คูตัวมันไม่มารายงานตัวเพราะบีบให้ขาย สุดท้ายได้กำเงินแค่นิดเดียว ผมเข้าใจอะไรผิดบอกหน่อย  

ผิดตรงเรียกการเคารพสัญญาว่าการบีบนี่แหละ สัญญาอะไรไว้ก็ควรจะเคารพ ไม่ใช่อยากได้อะไรก็จะเอา แบบนี้การเซ็นสัญญาจะมีความหมายอะไรล่ะ อีแบบนี้นักเตะอยากจะทำอะไรก็ทำได้งั้นเหรอ บ้าไปแล้ว ถ้าเชลซีเอาปืนจ่อหัวให้เซ็นก็ว่าไปอย่าง มาว่าบีบให้อยู่ต่อนี่ตลกล่ะครับ

ผมเซ็นสัญญาเงินกู้มาวันนึงบอกว่าสัญญาไม่เป็นธรรมไปงอแงออกสื่อบอกว่าเจ้าหนี้บีบให้จ่ายหนี้นี่ใช่เหรอ  
เรื่องคูตัว แล้วแต่คนจะมองครับ คนในกับคนนอกไม่เหมือนกัน แต่ทีเรื่องซารี่นี่ไม่เห็นพูดมั่งเลยครับ  

แล้วซารี่มันงอแงไม่มาคุมซ้อมมั้ยล่ะครับ ว่าแต่ไอ้ที่ว่าซารี่นี่มีหลักฐานอะไรยืนยันมั่ง เห็นมีแต่คำพูดปากเปล่าลอยๆมโนเป็นตุเป็นตะ แต่ทีเรื่องแขวนเขาไว้เฉยๆแล้วตั้งคนอื่นคุมแทนไม่เห็นพูดมั่งเลยครับ  
ไม่รู้หรือแกล้งมองไม่เห็นกันแน่ เอาที่แน่ๆคือประธานเรียกเค้ามาคุยเป็นเดือนๆ แต่ไม่เข้ามาคุย อ้างโน้นอ้างนี่  

ไหนครับหลักฐานที่บอกว่าเรียกมาคุยเป็นเดือนๆไม่มาน่ะ ไม่เอาข่าวมโนนะ  
5555 เอาเถอะครับ ข่าวก็มาจาก ADL เนี่ยแหละ ขี้เกียจหา เอาเถอะครับ ได้โค้ชดีๆไปพอไม่พอใจก็ไล่ออก เตะไล่โค้ชมั่ง ขอให้อยู่นานๆนะครับพ่อยอดโค้ชซารี่ 555555  

นี่คุณเชื่อข่าวจากคู่กรณีเนี่ยนะ มันต้องเอาข่าวจากคนเป็นกลางดิ ถามจากคู่กรณีมันก็เข้าข้างตัวเองทั้งนั้นแหละ

ว่าแต่ขี้เกียจหานี่ขี้เกียจหรือไม่มีเพราะมโนครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel