ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Jan 2006
ตอบ: 1678
โพสเมื่อ: Sat Aug 11, 2018 15:16
'ป๊อก'ลั่นจ้าวโลกไม่พอขอเป็นแชมป์กับผี-บอกเล็กซี๊ดเดี๋ยวนัดหน้าให้ยิง
เป็นกัปตันทีมยาวๆไปเลยนะป๊อก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status: เข้ามาอ่าน ขี้คร้านตอบ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 02 Jan 2007
ตอบ: 6351
โพสเมื่อ: Sat Aug 11, 2018 22:44
[RE: 'ป๊อก'ลั่นจ้าวโลกไม่พอขอเป็นแชมป์กับผี-บอกเล็กซี๊ดเดี๋ยวนัดหน้าให้ยิง]
TheBeginningz พิมพ์ว่า:
Spoil
Supersub20 พิมพ์ว่า:
TheBeginningz พิมพ์ว่า:
Spoil
BECKHAM1983 พิมพ์ว่า:
ชัดเจนนะ บาซ่า ป๊อกมันอยากได้แชมป์พรีเมียร์ลีก เพลาๆมั่งนะข่าวเต้าอ่ะ

แล้วอีกอย่าง เรื่องป๊อกกะมูทะเลาะกันนี่ท่าจะเต้าอีกอ่ะ ไม่งั้นไม่ได้สวมปลอกแขน ร๊อกกกกกกก  

ทั้งป๊อก+หมาก ที่มีข่าวเกาเหลากับมู ผมว่าเต้าทั้งนั้นแหละ ไม่งั้น BBC ออกข่าวมาบอกแล้ว

อย่าลืม The Sun เรื่องคาวๆๆตุๆๆเดอะซันถนัดแต่ไม่ค่อยออกมาเลย น่าจะเต้าจิงๆๆ  

The Sun ข่าวฉาวบางทีก็มั่วนะครับ เรื่องผัวๆเมียๆอะ

ผมจำได้ว่า ตอนเล็กซิส ย้ายมา แมนยูใหม่ๆ The Sun ออกมาว่าเล็กซิสเสียๆหายๆ

แล้ว เล็กซิสก็ตอกกับสื่อนี้ประมาณว่า ไร้สาระอะ ชอบสร้างเรื่องเท็จไรงี้ ใน Twitter ของเจ้าตัวเลย

ใช่ครับ ผมจำข่าวนั้นได้ แต่มันแย่ที่คนเรามักจะจำข่าวที่มันทายถูกไงเลยมักจะจำว่าเดอะซันมันแม่นเรื่องความแตกแยก เรื่องแย่ ๆ เรื่องในมุ้งในแคมป์ ถูกชัวร์ ๆ ใช่แน่ บลาๆๆ แต่พอข่าวมันไม่ถูกต้อง ถูกสวนเงิบ มันก็เงียบหายและคนก็ไม่เคยจำตรงจุดนี้ แล้วพอมีข่าวแบบนี้อีกก็จะวนมาลูปเดิมว่าเรื่องในมุ้ง เรื่องแตกเนี่ยเดอะซันรู้ดี มีมูล อืมนะ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel