ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Nov 2008
ตอบ: 836
โพสเมื่อ: Thu Aug 09, 2018 21:21
[RE: ไก่อินดี้!'พอช'ขอแตกต่างสุดแฮปปี้แม้ไร้แข้งใหม่]
long_art พิมพ์ว่า:
tosteng พิมพ์ว่า:
tiamku69 พิมพ์ว่า:
ตกลง พอช นี่เก่งไหมครับ

ผู้เล่น ไก่ ก็ดีนะ แต่ทำทีมไม่ได้แชมป์ ซะที

ปีที่น่าได้ เลสเตอร์ ก็ดันได้ไปอีก

ไม่ค่อยเท่าไหร่นะผมว่า แต่ถ้าไปคุมแมนยูด้วยขุมกำลังของมูตอนนี้
ผมว่าลุ้นแชมป์แน่นอน  

ผมว่าอนาคตมาแน่ คิดว่าทางแมนยูคงอยากได้มาคุมเหมือนกัน
คอยดู ถ้ามูไป พอช มาแน่..  

นี่คือสิ่งคิดว่าแฟนไก่บางส่วนก็คงหวั่นๆอยู่เหมือนกัน
ด้วยศักยภาพของทีมใหญ่กว่า เงินสนับสนุนดีกว่า ไม่แน่เหมือนกัน

** ถ้าพอชไปคุมแมนยู คงน่าตื่นใจไม่น้อย ผมไม่ค่อยชอบแนวทำทีมของมูเลย
เล่นบอลไม่น่าตื่นตาตื่นใจเท่าไหร่
ผมเชียร์ไก่เพราะเป็นทีมเล่นเกมรุกแต่ไหนแต่ไร ยิงเยอะ เสียเยอะ ถ้าเล่นแบบมู คงอกแตกตาย 55+
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 666
โพสเมื่อ: Thu Aug 09, 2018 21:41
[RE: ไก่อินดี้!'พอช'ขอแตกต่างสุดแฮปปี้แม้ไร้แข้งใหม่]
มืออาชีพจริงๆ...ไม่มีบ่นสักคำ...อินดี้สุดๆ
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 07 Jul 2010
ตอบ: 2468
โพสเมื่อ: Thu Aug 09, 2018 22:30
ไก่อินดี้!'พอช'ขอแตกต่างสุดแฮปปี้แม้ไร้แข้งใหม่
fzabadboybaby พิมพ์ว่า:
tiamku69 พิมพ์ว่า:
ตกลง พอช นี่เก่งไหมครับ

ผู้เล่น ไก่ ก็ดีนะ แต่ทำทีมไม่ได้แชมป์ ซะที

ปีที่น่าได้ เลสเตอร์ ก็ดันได้ไปอีก

ผมไม่รู้ท่านเชียร์ทีมไหนนะ. ผมแฟนหงส์

แต่สำหรับพอชชชช. เอาแบบเข้าข้างเลย. ถ้าหงส์ไม่ไช่คล็อป

ในใจผมมีแต่พอช. เนี่ยหละ. แต่ก็นะ. ถ้าตามผลงาน. พอชนี่คือสุดยอด. แต่ผมไม่ค่อยปลื้ม. ตั้งแต่แมท. สเปอร์. ลิเวอ  

แต่เหมือนไม่ใช่ แชมป์เปี้ยน อะคับ

ทำทีมดี แต่ไม่ได้แชมป์ เหมือน คลอป เลย เล่นกันดีมากเลย แต่ทำไม ไม่ได้แชมป์

แต่ คลอป แกยังเคย ทำเสือเหลือง ได้แชมป์มาละ

แต่ พอช นี่ยังคง มีคำถามอยู่
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Manchester United
ดาวเตะกัลโช่
Status: เชียร์ตั้งแต่หนุ่มยันแก่ มีแต่ช้ำ ไม่มีแชมป์
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 6073
โพสเมื่อ: Thu Aug 09, 2018 22:50
ไก่อินดี้!'พอช'ขอแตกต่างสุดแฮปปี้แม้ไร้แข้งใหม่
พอชชอบกินองุ่นเปรี้ยวนี่เอง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 1216
โพสเมื่อ: Thu Aug 09, 2018 23:07
ฮาๆ
0
0
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 21 Sep 2013
ตอบ: 10053
โพสเมื่อ: Fri Aug 10, 2018 07:02
เชื่อมั่นในทีมที่มี ไม่มีบ่น นักเตะได้กำลังใจ

มู ควรเอาป็นแบบอย่างบ้างนะ
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: ไก่กุ๊ก ๆ
เข้าร่วม: 31 Jan 2007
ตอบ: 3381
โพสเมื่อ: Fri Aug 10, 2018 09:48
โกหก
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel