ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
คอมเมนเตเตอร์
Status: โมไงจะใครละ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Apr 2010
ตอบ: 23171
โพสเมื่อ: Mon Jun 11, 2018 14:46
[RE: WM ประเด็นเรื่องเว็บได้รับผลกระทบเคส BNK]
ยูส นารูโตะ นี่ชอบตั้งมู้เหมือนไม่ใช้สมองคิดมาหลายครั้งแล้วนะที่ผมเห็น คือคนที่มีคาแรคเตอร์ประหลาดๆ

ชอบจั่วหัวมู้เรียกแขกหรือตอบมู้ด้วยทัศนคติแย่ๆเกินมนุษย์ผมจำได้แม่นเลย
9
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 7081
โพสเมื่อ: Mon Jun 11, 2018 14:48
[RE: WM ประเด็นเรื่องเว็บได้รับผลกระทบเคส BNK]
ถ้าพูดถึงใครอายุ 18 ขึ้นไป โอเคมั้ยครับ
0
0
เลิกคิดไปเองเถอะ
ดาวเตะกัลโช่
Status: เฮ้อ
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 15722
โพสเมื่อ: Mon Jun 11, 2018 14:49
ถ้าเป็นเว็บบอร์ดเฉพาะกลุ่มนี่ว่าไปอย่าง

แต่นี่ใครก็เค้ามาดูได้ นี่สิ แล้วถ้ามีคนแคปไปลงแล้ว นี่ตามลบยากนะ

ทำอะไรก็คิดนิสนึง

ขอถามหน่อยฮับ ถ้าใช้นิยาม ว่า "มีของ" นี่ได้ไหมคับ

เช่น หืม น้อง ABC มีของ นะเนี่ย
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 14978
โพสเมื่อ: Mon Jun 11, 2018 14:49
WM ประเด็นเรื่องเว็บได้รับผลกระทบเคส BNK
ถ้าคึกคะนองมาก ก็ไปโพสในเฟสส่วนตัว จะหื่นแค่ไหนเรื่องของเอ็งเลย ยังไงโดนสแปม โดนรีพอร์ทก็เป็นเฟสเอ็ง พอมาหื่นในนี้ไม่ใช่แค่พี่เบนซวย คนอื่นที่เล่นบอร์ดดีๆก็ซวยด้วย

ปลาเน่าตัวเดียวตายทั้งฝูงจริงๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
4
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: มาเป็น บันนี่ส์ กันเยอะๆนะ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 28924
โพสเมื่อ: Mon Jun 11, 2018 14:51
0
0

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2391
โพสเมื่อ: Mon Jun 11, 2018 14:53
เป็นกำลังใจให้คุณเบนครับ....
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 19 Dec 2008
ตอบ: 29841
โพสเมื่อ: Mon Jun 11, 2018 14:54
หนับหนุนให้มีปุ่มโหวตลบมู้ครับ...
อย่างน้อยๆ ก็ยังดับไฟได้ทัน ก่อนมันจะลามไปบ้านอื่น จนไม่เหลืออะไรเลย..

ส่วนคนที่ตั้งมู้ หากโดนโหวตลบมู้ ก็ให้เป็นผู้เยี่ยวชมทันที 24 ชม. รอท่านนายกฯ มาปลดล็อค
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status: Quakka Not Wallaby
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 14384
โพสเมื่อ: Mon Jun 11, 2018 14:55
อยากโพสอะไรที่มันลามก ไปโพสใสเฟซ ทวิต ตัวเองนู้นเลย

มานี่ มันมีกฏระเบียบ สังคม คนหลายกลุ่มอยู่ด้วยกัน
0
0
โค้ช A-License
Status: RVV-IRENE-YOONJO-YEBIN-SUJI-YUJEONG
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 15327
โพสเมื่อ: Mon Jun 11, 2018 14:56
เข้าใจและแอบเห็นใจ WM นิดหน่อย

จะหื่นจะอะไรก็เลือกนิดนึง หื่นใส่คนที่มีคนซัพพอร์ทเยอะๆ

คนก็ไม่พอใจเยอะเหมือนกัน แล้วมันก็จะลุมลามออกไป

อ๋อแล้วก็ไม่ใช่ว่า คนที่มีคนซัพน้อยจะทำอะไรใส่ยังไงก็ได้น่ะ

อย่างในมู้นี้ก็มีตัวอย่าง นั่นก็อายุ 18 ไง แต่งตัวมิดชิดไง

ทั้งหัวกระทู้ทั้งเนื้อหาก็แรงอยู่ แค่โชคดีที่เขาเมินๆกันแค่นั้นแหละ

ถ้าออกไปก็เดือดได้ไม่น้อยเหมือนกันถึงจะไม่เท่าเคสนี้ก็เถอะ

0
0

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 14 Mar 2006
ตอบ: 3634
โพสเมื่อ: Mon Jun 11, 2018 14:57
พี่เบน มีปุ่มโหวตลบเถอะครับ เป็นห่วง
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 23 Jan 2011
ตอบ: 18064
โพสเมื่อ: Mon Jun 11, 2018 14:58
สำหรับสมาชิกทั่วไป ทำใจครับ ความคิดอ่าน ต่างคน ต่างบ้าน ต่างๆกัน

สำหรับ ผู้ดูแล จำเป็นเชือดก็เชือด บอกให้สมาชิกอื่นๆ รู้เลย แบบนี้ผิด แบบนี้ไม่ควรทำ
0
0
"Erised stra ehru oyt ube cafru oyt on wohsi"

ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ความพยายามไม่เคยทรยศใคร
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 15568
โพสเมื่อ: Mon Jun 11, 2018 14:58
ความพยายามไม่เคยทรยศใครครับพี่เบน
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 28 Jul 2007
ตอบ: 12371
โพสเมื่อ: Mon Jun 11, 2018 14:59
ถูกแบนแล้ว
รั่วจริงจริง พิมพ์ว่า:
gwangbaa พิมพ์ว่า:
ผม งง ตรรกะ ของคนในบอร์ดในมู้เมื่อคืนมากกว่า

ตรงที่บอกว่า " เรื่องแค่นี้เองทำไมต้องทำให้เป็นเรื่องใหญ่ "

ผมก็ไม่เข้าใจว่าทำไมถึงมองว่า การพูดถึงนมผู้หญิง(ที่เขาไม่ได้อยากจะโชว์) ในที่สาธารณะ กลายเป็นเรื่องปกติ ซะอย่างงั้น

ความบ้ากามไม่เคยปราณีใคร

ดีนะผมไม่อะไรกับน้องๆพวกนี้ ส่วนตัวรู้สึกว่าตัวเองแก่เกินไปที่จะชอบจะรักเด็กเหล่านั้นอะ

มองในสายตาก็เหมือนลูกเหมือนหลานมากกว่า

พิมพ์ให้หมดสิครับว่าเมื่อคืนผมพิมพ์ไปว่าอะไบ้าง ???
หรือท่านจ้องจะเอาแค่ตรงนั้นมาเป็นประเด็นก็ได้นะ
ผม่บอกใช่ไหม ? ว่าไม่เห็นด้วย มันไม่เหมาะสมอยู่แล้ว และเป็นการไม่ให้เกียรติผู้หญิง ?? ถูกไหม ????

แต่ !! ที่ผมบอก เรื่องแค่นี้ทำไมต้องทำให้เป็นเรื่องใหญ่เพราะอะไร ??? พวกบรรดาคุณๆ โอตะ บางคนเอามันออกไปนอกเว็บ ทำให้มันเป็นเรื่องใหญ่ มันทำให้กระทบเว็บหรือเปล่า ?? ผมหมายถึงตรงนี้มากกว่า แต่เอาเหอะ ผมว่าคุณคงเข้าเส้นอะ ตามใจนะที่จะคิดแบบนั้น ผมคงห้ามคุณไม่ได้ถ้าจะคิดแบบนั้น
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 5587
โพสเมื่อ: Mon Jun 11, 2018 15:00
Mr. Le Chiffre พิมพ์ว่า:
เอาจริง ๆ นะ ถ้าไม่มี SS เนี่ย เล่นเอาชีวิตผมเคว้งได้เลยนะ  

ทุกเช้ามาทำงาน เปิด SS เช้ายันเย็น

ใน มือถือ ก็เปิด safari ก็เล่นแต่ SS จริงๆ
1
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: Pain peko
เข้าร่วม: 31 Oct 2014
ตอบ: 20516
โพสเมื่อ: Mon Jun 11, 2018 15:01
bigkung16719 พิมพ์ว่า:
รั่วจริงจริง พิมพ์ว่า:
gwangbaa พิมพ์ว่า:
ผม งง ตรรกะ ของคนในบอร์ดในมู้เมื่อคืนมากกว่า

ตรงที่บอกว่า " เรื่องแค่นี้เองทำไมต้องทำให้เป็นเรื่องใหญ่ "

ผมก็ไม่เข้าใจว่าทำไมถึงมองว่า การพูดถึงนมผู้หญิง(ที่เขาไม่ได้อยากจะโชว์) ในที่สาธารณะ กลายเป็นเรื่องปกติ ซะอย่างงั้น

ความบ้ากามไม่เคยปราณีใคร

ดีนะผมไม่อะไรกับน้องๆพวกนี้ ส่วนตัวรู้สึกว่าตัวเองแก่เกินไปที่จะชอบจะรักเด็กเหล่านั้นอะ

มองในสายตาก็เหมือนลูกเหมือนหลานมากกว่า

พิมพ์ให้หมดสิครับว่าเมื่อคืนผมพิมพ์ไปว่าอะไบ้าง ???
หรือท่านจ้องจะเอาแค่ตรงนั้นมาเป็นประเด็นก็ได้นะ
ผม่บอกใช่ไหม ? ว่าไม่เห็นด้วย มันไม่เหมาะสมอยู่แล้ว และเป็นการไม่ให้เกียรติผู้หญิง ?? ถูกไหม ????

แต่ !! ที่ผมบอก เรื่องแค่นี้ทำไมต้องทำให้เป็นเรื่องใหญ่เพราะอะไร ??? พวกบรรดาคุณๆ โอตะ บางคนเอามันออกไปนอกเว็บ ทำให้มันเป็นเรื่องใหญ่ มันทำให้กระทบเว็บหรือเปล่า ?? ผมหมายถึงตรงนี้มากกว่า แต่เอาเหอะ ผมว่าคุณคงเข้าเส้นอะ ตามใจนะที่จะคิดแบบนั้น ผมคงห้ามคุณไม่ได้ถ้าจะคิดแบบนั้น

ผมก็ไม่ได้ตามนะ เรื่องเมื่อคืนเป็นยังไงอะ

ผมแค่บอกว่าตัวเองแก่เกินที่จะชอบเรื่องพวกนี้ เกี่ยวอะไรกับพิมพ์เมื่อคืนเนี่ย

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel