ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: ทาสนม
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Oct 2007
ตอบ: 15039
โพสเมื่อ: Thu Jun 07, 2018 23:43
[RE: กรณีซาลาห์กับรามอส]
เซียนหลินปิง พิมพ์ว่า:
คนตั้งกระทู้หายไปไหนล่ะครับ สงสัยอากาศน่านอน เลยไปหานอนคิดวิธีมาปั่นคนอื่นอยู่ หรือหัวร้อนจนหัวระเบิดไปละ เลยคิดอะไรมาตอบโต้ไม่ได้  

เออเพิ่งมาเห็น บ่นไรของคุณ ประเด็นผมคือถ้าคนจากชาติเดียวกันมาทำให้เดอะแบกเจ็บ อย่างสมมติโอตาเมนดี้ทำเมสซีเจ็บ คิดว่าคนอาร์เจนจะยังไงกับโอตาเมนดี

ผมไม่ได้มีปัญหาอะไรกับรามอสหรือซาลาห์เลย ผมพูดถึงคนประเทศเดียวกัน ไม่ใช่สเปนกับอียิปต์ เค้าเข้ามาเถียงกันเองในกระทู้ผม แล้วจะให้ผมหัวร้อนอะไร ตอบโต้อะไร บ้าป่าว
แก้ไขล่าสุดโดย ACM1899 เมื่อ Thu Jun 07, 2018 23:44, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 192
โพสเมื่อ: Fri Jun 08, 2018 00:43
ถูกแบนแล้ว
Mummy23000 พิมพ์ว่า:
Believe พิมพ์ว่า:
white valentine พิมพ์ว่า:
mantorres พิมพ์ว่า:
มือที่1 ที่2 ไม่เท่าไร ปั่นตลอดแหละครับ ทั้งๆที่คือเขาจบไปแล้ว

ไม่น่าเลยท่าน  

คนนี้ชอบเม้นแรงๆอยู่ละครับ

รอดูอยู่ว่าจะโดนแบนตอนไหน  

ไม่แบนแล้วครับ ลงสุสานไปแล้ว เห็นหลายเมนท์ล่ะ แรงเกิน ไม่รู้ว่าเป็นตัวไอดีไหน มาพลีชีพ  

บ่นรัย อายชิด เดอะมั่มมี่ 555++
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 26 Oct 2009
ตอบ: 128
โพสเมื่อ: Fri Jun 08, 2018 07:57
ACM1899 พิมพ์ว่า:
คนตั้งกระทู้หายไปไหนล่ะครับ สงสัยอากาศน่านอน เลยไปหานอนคิดวิธีมาปั่นคนอื่นอยู่ หรือหัวร้อนจนหัวระเบิดไปละ เลยคิดอะไรมาตอบโต้ไม่ได้  

เออเพิ่งมาเห็น บ่นไรของคุณ ประเด็นผมคือถ้าคนจากชาติเดียวกันมาทำให้เดอะแบกเจ็บ อย่างสมมติโอตาเมนดี้ทำเมสซีเจ็บ คิดว่าคนอาร์เจนจะยังไงกับโอตาเมนดี

ผมไม่ได้มีปัญหาอะไรกับรามอสหรือซาลาห์เลย ผมพูดถึงคนประเทศเดียวกัน ไม่ใช่สเปนกับอียิปต์ เค้าเข้ามาเถียงกันเองในกระทู้ผม แล้วจะให้ผมหัวร้อนอะไร ตอบโต้อะไร บ้าป่าว  

ขอโทษทีครับท่าน ผมถามหาคุณ "เกรียนเมพในตำนาน" เห็นเขาตั้งกระทู้แซะมา ผมไม่ทันดูว่ามันมาเป็นคอมเม้นต์ที่กระทู้ท่านครับ
1
0
"สุขใดไหนจะเท่า นั่งดื่มเหล้าเชียร์หงส์แดง"
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: ทาสนม
เข้าร่วม: 18 Oct 2007
ตอบ: 15039
โพสเมื่อ: Fri Jun 08, 2018 09:21
ACM1899 พิมพ์ว่า:

ขอโทษทีครับท่าน ผมถามหาคุณ "เกรียนเมพในตำนาน" เห็นเขาตั้งกระทู้แซะมา ผมไม่ทันดูว่ามันมาเป็นคอมเม้นต์ที่กระทู้ท่านครับ  

ไม่เป็นไรครับ ผมก็งง ไรฟะ อยู่ดีๆ เจอด่าเฉย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel