ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 6728
โพสเมื่อ: Thu Jun 07, 2018 08:33
[RE: เปิดบทสัมภาษณ์แรก "ดาโลท์" หลังกลายร่างผี]
Spoil
อารมณ์ดี พิมพ์ว่า:
Zombasto พิมพ์ว่า:
อารมณ์ดี พิมพ์ว่า:
หวังว่าจะรักษาทัศนคติตอนนี้ไว้ได้ตลอดนะ

ยินดีต้อนรับครับ  

ช่วยมาแชร์ทัศนคติให้พี่ๆหลายๆคนในทีมด้วย

แต่อย่าไปซึมซับเขามาเชียวนะ -,-

กลัวอย่างหลัง -.,-  

ถ้าเริ่มเปลี่ยนสีผมก็นั่นหละครับ บรรลัยส์
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
''I've never played for a draw in my life'' - Sir Alex Ferguson
.
.
ขอบคุณที่เคยได้เป็นส่วนหนึ่งของกันแหละกัน

ขอบคุณที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของกันแหละกัน

ขอบคุณที่เกิดมาครั้งนี้.. ได้ใช้เวลาร่วมกัน
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: จำได้ว่าเกิดมาผมก็เป็นเด็กผี
เข้าร่วม: 26 Jan 2010
ตอบ: 13383
โพสเมื่อ: Thu Jun 07, 2018 19:16
[RE: เปิดบทสัมภาษณ์แรก "ดาโลท์" หลังกลายร่างผี]
อ้างอิงจาก:
หลัก ๆ ก็เป็นคนที่ขยันน่ะครับ  

อ้างอิงจาก:

"คาดหวังได้เลยว่าผมจะทุ่มเททุกอย่างให้สโมสรและสีเสื้อแล้วก็หวังว่าจะช่วยให้ทีมคว้าแชมป์ได้ นั่นคือสิ่งที่สำคัญที่สุด"  

ตอบสองข้อนี้ได้ ผมก็รู้สึกดีและชื่นชมแล้วละ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: เข้ามาอ่าน ขี้คร้านตอบ
เข้าร่วม: 02 Jan 2007
ตอบ: 6351
โพสเมื่อ: Thu Jun 07, 2018 22:04
"ผมอยากเล่นแบ็คขวามากกว่านะ"

ชอบตรงนี้แหละ และผมก็หวังว่าต่อไปนี้เราจะมีแบ๊คขวาพลังหนุ่มที่ยืนหยัดตัวจริงให้กับทีมยาว ๆ หลังจากห่างหายไปตั้งแต่ยุคแกรี่
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Man U Till I Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15304
โพสเมื่อ: Fri Jun 08, 2018 04:18
RedSaber พิมพ์ว่า:
ในคลิป ผมได้ยินว่า ดาโล้ท นะ (ออกเสียงแม่ กด)  

คงเป็นเรื่องของภาษาแหละครับ

อารมณ์เหมือน Payet ที่อ่านว่าปาเยต์
0
0
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
นักเตะเทศบาล
Status: ยามขึ้นอย่าหลง ยามลงอย่าท้อ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 13680
โพสเมื่อ: Sun Jun 10, 2018 18:29
ดาเมี่ยน อาจกลับอิตาลีแน่นอน
0
0
30ลิขิตฟ้า 70ต้องฝ่าฟัน ต้องสู้ๆจึงจะชนะ

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel