ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งลีกเอิง
Status: R U B I K .
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 8167
โพสเมื่อ: Mon Jun 04, 2018 01:36
[RE: รีวิวงานจับมือ เมษา BNK48 By พฤษภา]
จะหุบยิ้มได้ยัง 55555 อิจฉาแล้วนะ .
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 1209
โพสเมื่อ: Mon Jun 04, 2018 01:44
[RE: รีวิวงานจับมือ เมษา BNK48 By พฤษภา]
ตอนแรกจะจับวันที่ 2 มิ.ย แต่เจอต่อแถวซื้อของทำพิษจนอดจับ ทำให้ต้องมาวันที่ 3 มิ.ย ตอนเที่ยงและพบว่าแถววันนี้โคตรดีเลยโว้ย ไหลลื่นเลย วันแรกเหมือนเป็นหนูทดลองชัดๆ

จับเมษาครั้งแรก แต่ไม่ใช่ครั้งแรกที่มางานจับมือ ว่ากันตามตรงคือโอชิเมษา แต่คามิอีกคน ซึ่งตั้งใจจับแค่สองคนนี้แหละ ผลสุดท้ายเมษาทำผมตื่นเต้นกว่าคามิตัวเองอีก อีกทั้งตอนยืนรอผมเห็นมวลความสุขจากคนที่จับเมษาเสร็จแล้วจริงๆ เดินยิ้มเขินกันเป็นแถบๆ มันเลยทำให้ผมตื่นเต้น และพบว่าการเชียร์อันเดอร์เนี่ย งานจับมือเรามาให้กำลังใจเค้าจริงๆ น้องต้องการกำลังใจจากเราในการสู้ต่อไปจริงๆ

ปล. เกือบวนรอบสอง แต่เห็นน้องมีคนจับเยอะ ผมก็อุ่นใจ ผมเลยรอสิงหาดีกว่า
1
0
Plz
ผู้จัดการทีม
Status: 大丈夫
เข้าร่วม: 15 Oct 2013
ตอบ: 51632
โพสเมื่อ: Mon Jun 04, 2018 01:52
[RE]รีวิวงานจับมือ เมษา BNK48 By พฤษภา
AcousticChopang พิมพ์ว่า:
จะหุบยิ้มได้ยัง 55555 อิจฉาแล้วนะ .  

ยังงงงง น้องพูด รักนะค้าาา ตัวลอยยยยยยย เสียงยังก้องในหัว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
Plz
โพสเมื่อ: Mon Jun 04, 2018 01:55
[RE]รีวิวงานจับมือ เมษา BNK48 By พฤษภา
เหมียวหด พิมพ์ว่า:
ตอนแรกจะจับวันที่ 2 มิ.ย แต่เจอต่อแถวซื้อของทำพิษจนอดจับ ทำให้ต้องมาวันที่ 3 มิ.ย ตอนเที่ยงและพบว่าแถววันนี้โคตรดีเลยโว้ย ไหลลื่นเลย วันแรกเหมือนเป็นหนูทดลองชัดๆ

จับเมษาครั้งแรก แต่ไม่ใช่ครั้งแรกที่มางานจับมือ ว่ากันตามตรงคือโอชิเมษา แต่คามิอีกคน ซึ่งตั้งใจจับแค่สองคนนี้แหละ ผลสุดท้ายเมษาทำผมตื่นเต้นกว่าคามิตัวเองอีก อีกทั้งตอนยืนรอผมเห็นมวลความสุขจากคนที่จับเมษาเสร็จแล้วจริงๆ เดินยิ้มเขินกันเป็นแถบๆ มันเลยทำให้ผมตื่นเต้น และพบว่าการเชียร์อันเดอร์เนี่ย งานจับมือเรามาให้กำลังใจเค้าจริงๆ น้องต้องการกำลังใจจากเราในการสู้ต่อไปจริงๆ

ปล. เกือบวนรอบสอง แต่เห็นน้องมีคนจับเยอะ ผมก็อุ่นใจ ผมเลยรอสิงหาดีกว่า  

จับมืออันเดอร์บางคน ได้พลังใจกลับไปเยอะมากจริงๆครับ เมษาพูดเก่ง เอาใจใส่คนที่มาจับน้องด้วย

เป็นจุดที่ทำให้คนที่มาจับแล้ว อยากกลับมาจับมือน้องอีกเลย

ไว้คราวหน้ามาจับมือน้องอีกนะครับ ผมจะยืนแจกของอยู่หน้าเลนนะครับ

ปล.บดมาเลยครับ บ้านพฤภษา ยินดีต้อนรับบบ
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: ท้องฟ้า และดาวช่างดูสดใส ... เมื่อ มีเธอ
เข้าร่วม: 07 Oct 2010
ตอบ: 5114
โพสเมื่อ: Mon Jun 04, 2018 02:06
ท่านคือกลุ่มที่แจกรูปหน้าเลนต๋าปะ ผมเดินไปมีคนยื่นรูปให้ ผมรับแล้วคืนแล้วบอกว่าเกรงใจผมไม่ได้ไปจับเลนต๋า ก็มีคนบอกผมว่าลองไปจับสิ ผมบอกไปว่าแต่เมมที่ผมตามก็เยอะละไม่อยากโดน 36 ใบแบบท่าน ผมว่าต้องดาเมจแรงแน่เลย ถึงขนาดเฮนเนยเนี่ย เพราะหลักๆผมก็เนยเหมือนกัน 555
1
0
ผู้ช่วยผู้จัดการทีมสำรอง
Status: เรื้อนเพราะรัก ไม่รักไม่เรื้อน
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 33641
โพสเมื่อ: Mon Jun 04, 2018 02:13
เกือบ5นาทีคุยอะไรบ้างครับ สุดท้ายผมหามาเพิ่มได้เป็น9ใบ ช่วงท้ายๆยังขอยืนมองน้องเฉยๆเลย

แล้วรอบหน้าตั้งใจว่าจะจัดขั้นต่ำซัก20ใบ จะคุยอะไรดีเนี่ย
1
0
Plz
โพสเมื่อ: Mon Jun 04, 2018 02:22
DiwDK พิมพ์ว่า:
ท่านคือกลุ่มที่แจกรูปหน้าเลนต๋าปะ ผมเดินไปมีคนยื่นรูปให้ ผมรับแล้วคืนแล้วบอกว่าเกรงใจผมไม่ได้ไปจับเลนต๋า ก็มีคนบอกผมว่าลองไปจับสิ ผมบอกไปว่าแต่เมมที่ผมตามก็เยอะละไม่อยากโดน 36 ใบแบบท่าน ผมว่าต้องดาเมจแรงแน่เลย ถึงขนาดเฮนเนยเนี่ย เพราะหลักๆผมก็เนยเหมือนกัน 555  

ผมยืนแจกรูปหน้าเลนฝังซ้ายตอนรอบบ่าย3กว่าอะครับ น่าจะไม่ใช่คนพูดนะ
0
0
Plz
โพสเมื่อ: Mon Jun 04, 2018 02:24
รักซัทจังที่สุดในโลก พิมพ์ว่า:
เกือบ5นาทีคุยอะไรบ้างครับ สุดท้ายผมหามาเพิ่มได้เป็น9ใบ ช่วงท้ายๆยังขอยืนมองน้องเฉยๆเลย

แล้วรอบหน้าตั้งใจว่าจะจัดขั้นต่ำซัก20ใบ จะคุยอะไรดีเนี่ย  

เยอะเลย พูดไม่หยุดอะ ไม่มีเดดแอร์เลย มีนิดเดียวแบบนิดเดียวจริงๆอะ คุยกับน้องสนุกมากกกก

โคตรฟินนนนน ตอนแรกๆมันก็ประมาณนี้ละ คุยไรดีวะ พูดอะไรดี แต่กว่าจะถึงสิงหา มันมีเรื่องอะไรให้เราหามาคุยได้อีกเยอะมากกกก

สิงหา รอสั่งเสื้อด้วย ไม่แน่ว่าเดือนหน้าอาจจะมีเสื้อคุมไว้ใส่ไปงานหน้านะ ลุ้น 2 shot ให้ได้ด้วยละ เตรียมตัวฟินได้เลย
0
0
ผู้ช่วยผู้จัดการทีมสำรอง
Status: เรื้อนเพราะรัก ไม่รักไม่เรื้อน
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 33641
โพสเมื่อ: Mon Jun 04, 2018 02:33
Plz พิมพ์ว่า:
รักซัทจังที่สุดในโลก พิมพ์ว่า:

เยอะเลย พูดไม่หยุดอะ ไม่มีเดดแอร์เลย มีนิดเดียวแบบนิดเดียวจริงๆอะ คุยกับน้องสนุกมากกกก

โคตรฟินนนนน ตอนแรกๆมันก็ประมาณนี้ละ คุยไรดีวะ พูดอะไรดี แต่กว่าจะถึงสิงหา มันมีเรื่องอะไรให้เราหามาคุยได้อีกเยอะมากกกก

สิงหา รอสั่งเสื้อด้วย ไม่แน่ว่าเดือนหน้าอาจจะมีเสื้อคุมไว้ใส่ไปงานหน้านะ ลุ้น 2 shot ให้ได้ด้วยละ เตรียมตัวฟินได้เลย  

สั่งแล้วพี่ เพ่nov07จัดให้ได้พอดี

รอบหน้าคงได้ใส่
1
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 28 Sep 2010
ตอบ: 1334
โพสเมื่อ: Mon Jun 04, 2018 03:04
1
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: kami oshi Cher
เข้าร่วม: 21 Sep 2009
ตอบ: 7943
โพสเมื่อ: Mon Jun 04, 2018 03:19
สุดยอดไปเลย รอบหน้าจะใส่เสื้อ ss ไป หึหึ 5555
1
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2010
ตอบ: 1433
โพสเมื่อ: Mon Jun 04, 2018 04:52
หนัก
1
0
“A football team is like a beautiful woman. When you do not tell her, she forgets she is beautiful.” Arsene Wenger
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 01 Oct 2006
ตอบ: 1942
โพสเมื่อ: Mon Jun 04, 2018 05:16
Plz พิมพ์ว่า:
DiwDK พิมพ์ว่า:

ผมยืนแจกรูปหน้าเลนฝังซ้ายตอนรอบบ่าย3กว่าอะครับ น่าจะไม่ใช่คนพูดนะ  

ผมคงรับสติ๊กเกอร์จากคุณนี่แหละ ตอนสุ่มรูปนี่จริงๆอยากได้รูปอื่นแต่ได้รูปนี้ก็โอเคนะ

ผมมี 2 ใบเลยจับเมษษไม่ได้วนเพราะต้องไปหาเป้ด้วย 2 คนนี้อยู่เลนข้างกันพอใกล้ถึงก็ส่องอีกคนได้สะดวก ฟินดี

ตอนก่อนหน้าผมคนนึงน้องเมษาขอพักเช็คหน้าตัวเองนิดนึง ผมเลยได้มีเวลาชะเง้อดูน้องอีกหน่อย แต่คนหน้าผมน่าอิจฉากว่า แล้วก็มีถึง 8 วิของผม

ผม: ดีครับเมษา มาหาครั้งแรกเลย แต่ไม่รู้จะพูดอะไรดี ขอเขินแทนละกัน
เมษา: งื้ออออ จริงเหรออออ ดีใจมากเลย แล้วมาหากันอีกนะ (ตอนนั้นเขย่ามือด้วย)

หลังหมดเวลาก่อนจับคนต่อไปยังหันมาโบกมือให้อีก เทคแคร์แฟนๆดีจริงๆ ผมตันเป้&เมษาแล้วครับ จะมีงานอีกกี่ครั้งก็จะมาหาแค่ 2 คนนี้แหละ
แก้ไขล่าสุดโดย vagakung เมื่อ Mon Jun 04, 2018 05:17, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
My Fanpage --> LiSA Thailand Fanclub

แข้งเจลีก
Status: ManUTD จั้บบบ
เข้าร่วม: 30 Apr 2009
ตอบ: 4933
โพสเมื่อ: Mon Jun 04, 2018 07:08
อิจฉาคน กทม

1
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 9295
โพสเมื่อ: Mon Jun 04, 2018 07:21
กลับมาก่อน อดดูคนอาการเสียทรงเลย
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel