ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 1323
โพสเมื่อ: Mon May 28, 2018 02:42
[RE: 'ราชัน-หงส์' ประวัติศาสตร์, คราบน้ำตากับเกมหยุดโลก]
[N]ight_[L]ife พิมพ์ว่า:
หยุดสิครับ ตอนลิเวอร์ตีเสมอคนพากตะโกนเฮสะลั่น แฟนผมสะดุ้งตื่น

มันก็ด่า ดูห่าไรดังขนาดนี้ปิดๆไปนอน เกือบไม่ได้ดูต่อจนจบเกมละ  

ห้าหา ลั่น! หยุดจริง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นัยแววตาเธอ.. ฉันเห็นหัวใจเรากำลังเต้น
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: จำได้ว่าเกิดมาผมก็เป็นเด็กผี
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 26 Jan 2010
ตอบ: 12592
โพสเมื่อ: Mon May 28, 2018 12:49
ถูกแบนแล้ว
[RE: 'ราชัน-หงส์' ประวัติศาสตร์, คราบน้ำตากับเกมหยุดโลก]
เป็นฤดูกาลที่ดีของลิเวอร์พลูครับ ทีมมาถูกทางแล้ว พัฒนาขึ้นเยอะเลย

บทความถ้าพูดถึงมิตรภาพลูกหนังบทความจะดีมากเลย อันนี้ให้ 8 เต็ม 10
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: เซ็งๆ เบื่อๆ..
เข้าร่วม: 02 Jan 2007
ตอบ: 5954
โพสเมื่อ: Tue May 29, 2018 10:53
Believe พิมพ์ว่า:
F-Se-A พิมพ์ว่า:
เสียใจแทนท่านนักข่าวด้วยครับ  

เจ้าของบทความ เป็นแฟนผีครับ

มีคาร์ริคเป็นไอดอล ผมจำได้ตั้งแต่แกเขียนแรกๆเลย  

ใช่ครับ และเป็นนักข่าวของ ss ที่หน้าตาดีมากด้วย
0
0
Status:
เข้าร่วม: 07 Feb 2006
ตอบ: 8681
โพสเมื่อ: Tue May 29, 2018 11:19
ก่อกองทราย พิมพ์ว่า:

มีคาร์ริคเป็นไอดอล ผมจำได้ตั้งแต่แกเขียนแรกๆเลย  

ใช่ครับ และเป็นนักข่าวของ ss ที่หน้าตาดีมากด้วย  

ท่านเคยเจอเค้าละเหรอ 55555

ป.ล. แผล่บหมด
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: เซ็งๆ เบื่อๆ..
เข้าร่วม: 02 Jan 2007
ตอบ: 5954
โพสเมื่อ: Tue May 29, 2018 11:27

เคยมีช่วงเก่า ๆ ของ ss เป็นกระทู้อะไรซักอย่างนึงนี่แหละครับ จำไม่ค่อยได้ มีภาพคุณ Zaine_R ที่ใส่เชิ้ตขาวเหมือนตอนนั้นเรียนอยู่ระดับมหาวิทยาลัยอยู่ (จำคลับคล้ายคลับคลาว่าม.ขอนแก่นนะ ไม่รู้ว่าผิดรึเปล่า) นั่งอยู่ที่โซฟา เอามาลงในกระทู้นั้น ก็มีหลายคนแซวกันครับว่า เพิ่งรู้ว่าหน้าตาดี ประมาณนี้ครับ

ส่วนตัวผมก็ดูอยู่ ตามอยู่ เพราะชอบลักษณะการตอบคำถาม การแสดงความคิดเห็นของเขา ที่ออกแนวกลาง ๆ ไม่ร้อนไปตามการเหน็บในบางความคิดเห็น อ่านความเห็นเขาตั้งแต่เขายังไม่ได้เป็น mod ยังไม่ได้เขียนบทความลงที่นี่แบบจริงจัง จนเขาได้เป็น mod และเป็นนักข่าวของที่นี่ ก็มีความเห็นและบทความของเขากับปีเตอร์ โบ๊ท ที่ผมชอบอ่านเพราะเขียนได้ดีครับ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 07 Feb 2006
ตอบ: 8681
โพสเมื่อ: Tue May 29, 2018 11:33

เคยมีช่วงเก่า ๆ ของ ss เป็นกระทู้อะไรซักอย่างนึงนี่แหละครับ จำไม่ค่อยได้ มีภาพคุณ Zaine_R ที่ใส่เชิ้ตขาวเหมือนตอนนั้นเรียนอยู่ระดับมหาวิทยาลัยอยู่ (จำคลับคล้ายคลับคลาว่าม.ขอนแก่นนะ ไม่รู้ว่าผิดรึเปล่า) นั่งอยู่ที่โซฟา เอามาลงในกระทู้นั้น ก็มีหลายคนแซวกันครับว่า เพิ่งรู้ว่าหน้าตาดี ประมาณนี้ครับ

ส่วนตัวผมก็ดูอยู่ ตามอยู่ เพราะชอบลักษณะการตอบคำถาม การแสดงความคิดเห็นของเขา ที่ออกแนวกลาง ๆ ไม่ร้อนไปตามการเหน็บในบางความคิดเห็น อ่านความเห็นเขาตั้งแต่เขายังไม่ได้เป็น mod ยังไม่ได้เขียนบทความลงที่นี่แบบจริงจัง จนเขาได้เป็น mod และเป็นนักข่าวของที่นี่ ก็มีความเห็นและบทความของเขากับปีเตอร์ โบ๊ท ที่ผมชอบอ่านเพราะเขียนได้ดีครับ  

เห็นด้วยเลยครับ ชอบอ่านของเค้าเช่นกันครับ

อย่างน้อยๆก็ไม่เอียงจนขาดความน่าเชื่อถือครับ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel