ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 130
โพสเมื่อ: Tue May 29, 2018 10:35
ใครคือ"คาริอุส"และทำความฝันนัดชิง CL ของลิเวอร์พูลพังลงอย่างไร?
ทำไมผมมองว่าลูกแรกไม่ใช่ความผอดพลาดนะแต่มองว่าเบนซ์ไม่แมนเลย ยิงอย่สงนี้ภูมิใจหรอฟะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status: ขอบคุณ
เข้าร่วม: 31 Oct 2014
ตอบ: 529
โพสเมื่อ: Tue May 29, 2018 18:43
[RE: ใครคือ"คาริอุส"และทำความฝันนัดชิง CL ของลิเวอร์พูลพังลงอย่างไร?]
nattaphan007 พิมพ์ว่า:
Harvestmoon พิมพ์ว่า:
ใครจะด่าผมโง่ผมก็ไม่สน ผมเป็นแฟนลิเวอร์พูมา ผมมั่นใจ อุสจะเป็นโกลที่ทำให้ลิเวอร์ได้แชมป์ พรีเมียร์

ผมเชื่อในเด็กคนนี้  

ตอบจากใจจริงน่ะ...
ให้กี่ซีซั่นครับ สำหรับการคว้าถ้วย EPL ที่มี อุส เป็นผู้รักษาประตู
อย่าว่าดูถูกกันน่ะ...ขออภัยครับ  

เป็นมือหนึ่งกี่ฤดูกาลครับ ไม่ได้ดูถูกนะ ดูลิเวอร์บ้างหรือป่าวครับ ขออภัย
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 30 Jan 2010
ตอบ: 7200
โพสเมื่อ: Tue May 29, 2018 19:28
[RE: ใครคือ"คาริอุส"และทำความฝันนัดชิง CL ของลิเวอร์พูลพังลงอย่างไร?]
ใครจะว่าทำดีมาเยอะ อะไรก็เถอะนะ

แต่ผมก็ดูมาก็เกือบทุกแมท ก็ไม่เห็นจะเซฟอะไรที่แปลกกว่าโกลทั่วไปเลย ==

แค่มันไม่ค่อยเซฟ แล้วดันมาเซฟได้นัดก่อนๆ คนเลยให้คะแนนมากไปรึเปล่า?

ผมเห็นแต่ความสะเพร่า เล่นบอลเสียวมาก

สมควรโดนด่า ซึ่งสมควรโดนมานานแล้ว แค่นัดชิงมันชัดมากกๆเฉยๆ

แต่ก็ไม่รู้นะอีกหน่อยอาจจะเรียนรู้จากนัดชิง ซ้อมหนักจนเทพก็ได้ อันนั้นก็ไม่รู้
0
0
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status: Sometimes you have to do the wrong things, for the
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16485
โพสเมื่อ: Wed May 30, 2018 11:11
อีกสองสามปีไอ้หมอนี่อาจจะเก่งนะ แต่ชั่วโมงนี้ไม่ดีพอที่จะยืนมือ 1 ทีมระดับแชมป์เปี้ยนหรอก
0
0
นักเตะอบต.
Status: แค่คิดดีทำดีก็พอ
เข้าร่วม: 08 Sep 2013
ตอบ: 5739
โพสเมื่อ: Thu May 31, 2018 08:26
Man of the Match ในใจเรา
0
0
ɴᴏʀᴛʜ ʟᴏɴᴅᴏɴ ғᴏʀᴇᴠᴇʀ
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 452
โพสเมื่อ: Mon Jun 04, 2018 02:45
l2abbit_Alert พิมพ์ว่า:
ทำไมผมมองว่าลูกแรกไม่ใช่ความผอดพลาดนะแต่มองว่าเบนซ์ไม่แมนเลย ยิงอย่สงนี้ภูมิใจหรอฟะ  

เค้าอาจจะคิดถึงแชมป์ที่เป็นความภูมิใจของทีมและแฟนบอล มากกว่าความภูมิใจส่วนตัวมั้งครับ.....
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel