ผู้ตั้ง
เข้าร่วม: 12 Oct 2007
ตอบ: 2261
โพสเมื่อ: Wed May 16, 2018 11:25 pm
บอร์ด ... บอด ร้างสนิทเลยครับ
เซียนทั้งหลายไปใหนกันหมดนะ

หรือยุคสมัยเปลี่ยนไป คนก็เเปรเปลี่ยนตาม
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 851
โพสเมื่อ: Thu May 17, 2018 5:08 pm
[RE: บอร์ด ... บอด ร้างสนิทเลยครับ]
บอลสูตรหน่อยครับ
0
0
เข้าร่วม: 08 May 2006
ตอบ: 6552
โพสเมื่อ: Fri May 18, 2018 6:56 pm
[RE: บอร์ด ... บอด ร้างสนิทเลยครับ]
REDZONES พิมพ์ว่า:

หรือยุคสมัยเปลี่ยนไป คนก็เเปรเปลี่ยนตาม

คงเปลี่ยนเป็นระบบแชทกันไปแล้วมั้งครับ กับเห็นกลุ่มทีเด็ดตามเฟส
ท่านจำผมได้ป่าว birth ตะก่อนผมเคยจัดเกมในบอร์ดนี้แจกรางวัลเล็กๆน้อยๆมาพักนึง จนตอนหลังมีคนมารับไปดูแลต่อ และมีดาฟามาเป็นสปอนเซอร์ให้ หลังๆเห็นเงียบไป อีกอย่างตั้งแต่มีบอร์ดใหม่มีระบบเดิมพันแผล่บกันแล้วเลยน่าะเป็นสาเหตุนึง

เข้าร่วม: 12 Oct 2007
ตอบ: 2261
โพสเมื่อ: Mon May 21, 2018 10:33 pm
บอร์ด ... บอด ร้างสนิทเลยครับ
BIRD LP พิมพ์ว่า:

คงเปลี่ยนเป็นระบบแชทกันไปแล้วมั้งครับ กับเห็นกลุ่มทีเด็ดตามเฟส
ท่านจำผมได้ป่าว birth ตะก่อนผมเคยจัดเกมในบอร์ดนี้แจกรางวัลเล็กๆน้อยๆมาพักนึง จนตอนหลังมีคนมารับไปดูแลต่อ และมีดาฟามาเป็นสปอนเซอร์ให้ หลังๆเห็นเงียบไป อีกอย่างตั้งแต่มีบอร์ดใหม่มีระบบเดิมพันแผล่บกันแล้วเลยน่าะเป็นสาเหตุนึง  

จำได้ครับ
0
0
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 39
โพสเมื่อ: Sun Jun 03, 2018 8:34 pm
BIRD LP พิมพ์ว่า:

เฮียดาฟาในอดีตเองครับ
หลังจากที่เฮียประกาศเลิกสัญญากับดาฟาเบท จากปัญหาที่ดาฟาเบท ค้างจ่ายค่าใช้จ่ายให้เฮีย ก็มาบริหาร W88
ตกข่าวหรือป่าวน้อง ว่าเฮียบอกลา ดาฟาเบท ไปตั้งสามสี่ปีที่แล้ว

คิดถึงนะน้อง ไปรวมตัวกันที่ไหน ส่งข่าวบ้าง ถ้า W88 มาทำกิจกรรมและเป็นสปอนเซอร์บอกเลยว่า ยิ่งใหญ่กว่าเดิมเยอะ

เดี๋ยวมาทำกิจกรรมกันอีกได้นะ W88

ส่วนตัวมาเลย
0
0