ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
Plz
ผู้จัดการทีม
Status: 大丈夫
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Oct 2013
ตอบ: 51630
โพสเมื่อ: Mon Apr 23, 2018 00:10
[RE: ประสบการณ์จับมือครั้งแรก/แคมป์ BNK48]
Super Depor พิมพ์ว่า:
Plz พิมพ์ว่า:
Super Depor พิมพ์ว่า:
ท่าน Plz ตุดยอดดดด

ถ้าจะมีโอกาสได้ไปจริง ๆ ผมคงไปเล่นเจ้าต๋าด้วยหละ เป็น 1 ใน 3 นอกจาก สล๊อธ กับ น้องเคท

ดีใจด้วยนะครับ  

ตอนแรกผมก็จะไปจับเจนนะครับ แต่ไปกันช้าอะ กว่าผมจะกลับบ้าน แล้วเปลี่ยนเสื้อผ้าอาบน้ำเสร็จ ไปถึงก็เลทละ เจนออกไปก่อน

ก็เลยไม่ได้ไปจับเจน ไปถมเลนต๋าหมด

ถ้ามีโอกาส ซิง3มาเจอกันได้ครับท่าน

ถ้าได้กลับไทยไปตรงช่วงนั้นพอดี คงจะต้องหาทางไปแน่ ๆ ครับ

ไปดูใน ไอจี เจ้าต๋า เดา ๆ อยู่ว่า ท่าน Plz ยืนตรงรั้วเลยปะครับ  

อ่อ ผมไม่ได้ยืนครับ ลงมากินข้าวกับ สมาชิกใน SS นานแล้ว ถ้ายืนเขาคงให้ยืนหน้าสุดนั้นละ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โค้ช T-License
Status:
เข้าร่วม: 01 Dec 2013
ตอบ: 7784
โพสเมื่อ: Mon Apr 23, 2018 21:11
[RE: ประสบการณ์จับมือครั้งแรก/แคมป์ BNK48]
Radiant พิมพ์ว่า:
ไปหมดแล้ว

จานพีซกู

ยินดีด้วยแฮะ อ่านแล้วแอบสงสารเจ้าเมษาเหมือนกัน ถึงจะไม่ค่อยชอบเท่าไรก็เหอะ ออฟฟิเชียลน่าเกลียดเกิน เอามาข้างเฌอเนี่ย กดดันน้องมากไป อะไรนักหนาวะ  

เอาไปยืนข้าง คนอื่นยังไม่น่าเกลียดเท่านี่อะ นี่เอาตัวท็อปมายืนประกบคู่เลยอะ ซิง3 ผมถล่มเลนต๋าแน่  

ใจเย็นๆลูกพี่ ซิงสามคงไม่ทำงี้หรอก(มั้ง)

เด๋วผมไปขายบัตรหน้างาน  

มาเลยครับ เอาบัตรมาขายผมก็ได้ คนใน SS ซิง3ไปกันเยอะ ไปเจอกันก็ได้ครับ เฮฮาๆดี เจอคนเยอะๆ  

ผมไม่เคยไปเลย อยากรู้ว่า

ถ้าผมไม่มีบัตรไปหาซื้อเอาหน้างานได้ปะครับ

แล้วราคาประมาณเท่าไหร่
1
0

Plz
ผู้จัดการทีม
Status: 大丈夫
เข้าร่วม: 15 Oct 2013
ตอบ: 51630
โพสเมื่อ: Mon Apr 23, 2018 21:22
AMI N พิมพ์ว่า:
ไปหมดแล้ว

จานพีซกู

ยินดีด้วยแฮะ อ่านแล้วแอบสงสารเจ้าเมษาเหมือนกัน ถึงจะไม่ค่อยชอบเท่าไรก็เหอะ ออฟฟิเชียลน่าเกลียดเกิน เอามาข้างเฌอเนี่ย กดดันน้องมากไป อะไรนักหนาวะ  

เอาไปยืนข้าง คนอื่นยังไม่น่าเกลียดเท่านี่อะ นี่เอาตัวท็อปมายืนประกบคู่เลยอะ ซิง3 ผมถล่มเลนต๋าแน่  

ใจเย็นๆลูกพี่ ซิงสามคงไม่ทำงี้หรอก(มั้ง)

เด๋วผมไปขายบัตรหน้างาน  

มาเลยครับ เอาบัตรมาขายผมก็ได้ คนใน SS ซิง3ไปกันเยอะ ไปเจอกันก็ได้ครับ เฮฮาๆดี เจอคนเยอะๆ  

ผมไม่เคยไปเลย อยากรู้ว่า

ถ้าผมไม่มีบัตรไปหาซื้อเอาหน้างานได้ปะครับ

แล้วราคาประมาณเท่าไหร่  

ได้ครับ หน้างานรอบเดือน มิ.ย. คิดว่าใบละ300+แน่ๆ แต่ราคาจริงๆ ที่ขายมันประมาณ200อะครับ

หน้างานมีแต่ แต่หาได้ก่อนหน้างานไม่ยากครับ ในกลุ่มซื้อขาย BNK มีเยอะมากครับ ถ้าไม่รู้หรือทำอะไรไม่ถูกจริงๆ PM มาถามได้ครับ

กลุ่ม SS ไปกันเยอะ เราไปกาวด้วยกัน ได้
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel