ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
02 August 2015 21:27 by redenzo
โปรแกรมแข่งขันบุนเดสลีก้า ฤดูกาล 2016/17




วันศุกร์ที่ 26 สิงหาคม 2559
01.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - แวร์เดอร์ เบรเมน

วันเสาร์ที่ 27 สิงหาคม 2559
20.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - ไมนซ์
20.30 น. ฮัมบวร์ก - อินโกลสตัดต์
20.30 น. โคโลญจน์ - ดาร์มสตัตด์
20.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - ชาลเก้
20.30 น. เอาส์บวร์ก - โวลฟ์สบวร์ก
23.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น

วันอาทิตย์ที่ 28 สิงหาคม 2559
20.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - ไฟรบวร์ก
22.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - แอร์เบ ไลป์ซิก



วันศุกร์ที่ 9 กันยายน 2559
01.30 น. ชาลเก้ - บาเยิร์น มิวนิค

วันเสาร์ที่ 10 กันยายน 2559
20.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - ฮัมบวร์ก
20.30 น. อินโกลสตัดต์ - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - โคโลญจน์
20.30 น. ไฟรบวร์ก - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
20.30 น. ดาร์มสตัดต์ - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
23.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์

วันอาทิตย์ที่ 11 กันยายน 2559
20.30 น. แวร์เดอร์ เบรเมน - เอาส์บวร์ก
22.30 น. ไมนซ์ - ฮอฟเฟ่นไฮม์



วันศุกร์ที่ 16 กันยายน 2559
01.30 น. โคโลญจน์ - ไฟรบวร์ก

วันเสาร์ที่ 17 กันยายน 2559
20.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - อินโกลสตัดต์
20.30 น. ฮัมบวร์ก - แอร์เบ ไลป์ซิก
20.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - ดาร์มสตัดต์
20.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
20.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - โวลฟ์สบวร์ก
23.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - แวร์เดอร์ เบรเมน

วันอาทิตย์ที่ 18 กันยายน 2559
20.30 น. เอาส์บวร์ก - ไมนซ์
22.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - ชาลเก้


วันอังคารที่ 20 กันยายน 2559
01.00 น. ไฟรบวร์ก - ฮัมบวร์ก
01.00 น. โวลฟ์สบวร์ก - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
01.00 น. อินโกลสตัดต์ - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
01.00 น. ดาร์มสตัดต์ - ฮอฟเฟ่นไฮม์

วันพุธที่ 22 กันยายน 2559
01.00 น. บาเยิร์น มิวนิค - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
01.00 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - เอาส์บวร์ก
01.00 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
01.00 น. แวร์เดอร์ เบรเมน - ไมนซ์
01.00 น. ชาลเก้ - โคโลญจน์



วันศุกร์ที่ 23 กันยายน 2559
01.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - ไฟรบวร์ก

วันเสาร์ที่ 24 กันยายน 2559
20.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - อินโกลสตัตด์
20.30 น. ฮัมบวร์ก - บาเยิร์น มิวนิค
20.30 น. ไมนซ์ - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
20.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20.30 น. เอาส์บวร์ก - ดาร์มสตัดต์
23.30 น. แวร์เดอร์ เบรเมน - โวลฟ์สบวร์ก

วันอาทิตย์ที่ 25 กันยายน 2559
20.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - ชาลเก้
22.30 น. โคโลญจน์ - แอร์เบ ไลป์ซิก



วันศุกร์ที่ 30 กันยายน 2559
01.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - เอาส์บวร์ก

วันเสาร์ที่ 1 ตุลาคม 2559
20.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - โคโลญจน์
20.30 น. อินโกลสตัดต์ - ฮอฟเฟ่นไฮม์
20.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - ฮัมบวร์ก
20.30 น. ไฟรบวร์ก - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
20.30 น. ดาร์มสตัดต์ - แวร์เดอร์ เบรเมน
23.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์

วันอาทิตย์ที่ 2 ตุลาคม 2559
20.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - ไมนซ์
22.30 น. ชาลเก้ - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค



วันศุกร์ที่ 14 ตุลาคม 2559
01.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

วันเสาร์ที่ 15 ตุลาคม 2559
20.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - ฮัมบวร์ก
20.30 น. เอาส์บวร์ก - ชาลเก้
20.30 น. โคโลญจน์ - อินโกลสตัดต์
20.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - บาเยิร์น มิวนิค
20.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - ไฟรบวร์ก
23.30 น. แวร์เดอร์ เบรเมน - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น

วันอาทิตย์ที่ 16 ตุลาคม 2559
20.30 น. ไมนซ์ - ดาร์มสตัดต์
22.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - ไลป์ซิก



วันศุกร์ที่ 21 ตุลาคม 2559
01.30 น. ฮัมบวร์ก - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต

วันเสาร์ที่ 22 ตุลาคม 2559
20.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - ฮอฟเฟ่นไฮม์
20.30 น. อินโกลสตัดต์ - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
20.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - โคโลญจน์
20.30 น. ไฟรบวร์ก - เอาส์บวร์ก
20.30 น. ดาร์มสตัดต์ - โวลฟ์สบวร์ฏ
23.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค

วันอาทิตย์ที่ 23 ตุลาคม 2559
20.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - แวร์เดอร์ เบรเมน
22.30 น. ชาลเก้ - ไมนซ์



วันศุกร์ที่ 28 ตุลาคม 2559
01.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต

วันเสาร์ที่ 29 ตุลาคม 2559
20.30 น. ไมนซ์ - อินโกลสตัดต์
20.30 น. เอาส์บวร์ก - บาเยิร์น มิวนิค
20.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
20.30 น. ดาร์มสตัดต์ - แอร์เบ ไลป์ซิก
20.30 น. แวร์เดอร์ เบรเมน - ไฟรบวร์ก
23.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - ชาลเก้

วันอาทิตย์ที่ 30 ตุลาคม 2559
21.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23.30 น. โคโลญจน์ - ฮัมบวร์ก



วันศุกร์ที่ 4 พฤศจิกายน 2559
02.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค

วันเสาร์ที่ 5 พฤศจิกายน 2559
21.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - ฮอฟเฟ่นไฮม์
21.30 น. ฮัมบวร์ก - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
21.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - ดาร์มสตัดต์
21.30 น. ไฟรบวร์ก - โวลฟ์สบวร์ก
21.30 น. อินโกลสตัดต์ - เอาส์บวร์ก
00.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - โคโลญจน์

วันอาทิตย์ที่ 6 พฤศจิกายน 2559
21.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - ไมนซ์
23.30 น. ชาลเก้ - แวร์เดอร์ เบรเมม



วันศุกร์ที่ 18 พฤศจิกายน 2559
02.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - แอร์เบ ไลป์ซิก

วันเสาร์ที่ 19 พฤศจิกายน 2559
21.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - โคโลญจน์
21.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - ชาลเก้
21.30 น. ไมนซ์ - ไฟรบวร์ก
21.30 น. ดาร์มสตัดต์ - อินโกลสตัดต์
21.30 น. เอาส์บวร์ก - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
00.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - บาเยิร์น มิวนิค

วันอาทิตย์ที่ 20 พฤศจิกายน 2559
21.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - ฮัมบวร์ก
23.30 น. แวร์เดอร์ เบรเมน - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต



วันศุกร์ที่ 25 พฤศจิกายน 2559
02.30 น. ไฟรบวร์ก - แอร์เบ ไลป์ซิก

วันเสาร์ที่ 26 พฤศจิกายน 2559
21.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัด - ฮอฟเฟ่นไฮม์
21.30 น. ฮัมบวร์ก - แวร์เดอร์ เบรเมน
21.30 น. โคโลญจน์ - เอาส์บวร์ก
21.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
21.30 น. อินโกลสตัดต์ - โวลฟ์สบวร์ก
00.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น

วันอาทิตย์ที่ 27 พฤศจิกายน 2559
21.30 น. ชาลเก้ - ดาร์มสตัดต์
23.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - ไมนซ์



วันศุกร์ที่ 2 ธันวาคม 2559
02.30 น. ไมนซ์ - บาเยิร์น มิวนิค

วันเสาร์ที่ 3 ธันวาคม 2559
21.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
21.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - ไฟรบวร์ก
21.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - โคโลญจน์
21.30 น. แวร์เดอร์ เบรเมน - อินโกลสตัดต์
00.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - ชาลเก้

วันอาทิตย์ที่ 4 ธันวาคม 2559
21.30 น. ดาร์มสตัดต์ - ฮัมบวร์ก
23.30 น. เอาส์บวร์ก - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต



วันศุกร์ที่ 9 ธันวาคม 2559
02.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - ฮอฟเฟ่นไฮม์

วันเสาร์ที่ 10 ธันวาคม 2559
21.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - โวลฟ์สบวร์ก
21.30 น. ฮัมบวร์ก - เอาส์บวร์ก
21.30 น. โคโลญจน์ - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
21.30 น. ไฟรบวร์ก - ดาร์มสตัดต์
21.30 น. อินโกลสตัตด์ - แอร์เบ ไลป์ซิก
00.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - แวร์เดอร์ เบรเมน

วันอาทิตย์ที่ 11 ธันวาคม 2559
21.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - ไมนซ์
23.30 น. ชาลเก้ - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น



วันศุกร์ที่ 16 ธันวาคม 2559
02.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์

วันเสาร์ที่ 17 ธันวาคม 2559
21.30 น. ชาลเก้ - ไฟรบวร์ก
21.30 น. เอาส์บวร์ก - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
21.30 น. ไมนซ์ - ฮัมบวร์ก
21.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21.30 น. แวร์เดอร์ เบรเมน - โคโลญจน์
00.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต

วันอาทิตย์ที่ 18 ธันวาคม 2559
21.30 น. ดาร์มสตัดต์ - บาเยิร์น มิวนิค
23.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - อินโกลสตัตด์



วันอังคารที่ 20 ธันวาคม 2559
02.00 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - ไมนซ์
02.00 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - เอาส์บวร์ก
02.00 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - โวลฟ์สบวร์ก
02.00 น. ฮัมบวร์ก - ชาลเก้

วันพุธที่ 21 ธันวาคม 2559
02.00 น. บาเยิร์น มิวนิค - แอร์เบ ไลป์ซิก
02.00 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - ดาร์มสตัดต์
02.00 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - แวร์เดอร์ เบรเมน
02.00 น. อินโกลสตัดต์ - ไฟรบวร์ก
02.00 น. โคโลญจน์ - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น



วันศุกร์ที่ 20 มกราคม 2560
02.30 น. ไฟรบวร์ก - บาเยิร์น มิวนิค

วันเสาร์ที่ 21 มกราคม 2560
21.30 น. ชาลเก้ - อินโกลสตัดต์
21.30 น. เอาส์บวร์ก - ฮอฟเฟ่นไฮม์
21.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - ฮัมบวร์ก
21.30 น. ดาร์มสตัดต์ - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
21.30 น. แวร์เดอร์ เบรเมน - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
00.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต

วันอาทิตย์ที่ 22 มกราคม 2560
21.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23.30 น. ไมนซ์ - โคโลญจน์



วันศุกร์ที่ 27 มกราคม 2560
02.30 น. ชาลเก้ - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต

วันเสาร์ที่ 28 มกราคม 2560
21.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - เอาส์บวร์ก
21.30 น. แวร์เดอร์ เบรเมน - บาเยิร์น มิวนิค
21.30 น. อินโกลสตัดต์ - ฮัมบวร์ก
21.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - ฮอฟเฟ่นไฮม์
21.30 น. ดาร์มสตัดต์ - โคโลญจน์
00.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค

วันอาทิตย์ที่ 29 มกราคม 2560
21.30 น. ไฟรบวร์ก - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23.30 น. ไมนซ์ - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์




วันศุกร์ที่ 3 กุมภาพันธ์ 2560
20.30 น. ฮัมบวร์ก - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น

วันเสาร์ที่ 4 กุมภาพันธ์ 2560
21.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - ชาลเก้
21.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - อินโกลสตัตด์
21.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - ไฟรบวร์ก
21.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - ไมนซ์
21.30 น. โคโลญจน์ - โวลฟ์สบวร์ก
00.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - แอร์เบ ไลป์ซิก

วันอาทิตย์ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2560
21.30 น. เอาส์บวร์ก - แวร์เดอร์ เบรเมน
23.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - ดาร์มสตัตด์



วันศุกร์ที่ 10 กุมภาพันธ์ 2560
02.30 น. ไมนซ์ - เอาส์บวร์ก

วันเสาร์ที่ 11 กุมภาพันธ์ 2560
21.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
21.30 น. แวร์เดอร์ เบรเมน - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
21.30 น. อินโกลสตัดต์ - บาเยิร์น มิวนิค
21.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - ฮัมบวร์ก
21.30 น. ดาร์มสตัดต์ - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
00.30 น. ชาลเก้ - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

วันอาทิตย์ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2560
21.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - ฮอฟเฟ่นไฮม์
23.30 น. ไฟรบวร์ก - โคโลญจน์



วันศุกร์ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2560
02.30 น. เอาส์บวร์ก - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น

วันเสาร์ที่ 18 กุมภาพันธ์ 2560
21.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - โวลฟ์สบวร์ก
21.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - บาเยิร์น มิวนิค
21.30 น. ไมนซ์ - แวร์เดอร์ เบรเมน
21.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - อินโกลสตัดต์
21.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - ดาร์มสตัดต์
00.30 น. ฮัมบวร์ก - ไฟรบวร์ก

วันอาทิตย์ที่ 19 กุมภาพันธ์ 2560
21.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - แอร์เบ ไลป์ซิก
23.30 น. โคโลญจน์ - ชาลเก้



วันศุกร์ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2560
02.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - แวร์เดอร์ เบรเมน

วันเสาร์ที่ 25 กุมภาพันธ์ 2560
21.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - ฮัมบวร์ก
21.30 น. ดาร์มสตัดต์ - เอาส์บวร์ก
21.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - ไมนซ์
21.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - โคโลญจน์
21.30 น. ไฟรบวร์ก - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
00.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต

วันอาทิตย์ที่ 26 กุมภาพันธ์ 2560
21.30 น. อินโกลสตัดต์ - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
23.30 น. ชาลเก้ - ฮอฟเฟ่นไฮม์



วันศุกร์ที่ 3 มีนาคม 2560
02.30 น. เอาส์บวร์ก - แอร์เบ ไลป์ซิก

วันเสาร์ที่ 4 มีนาคม 2560
21.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
21.30 น. โคโลญจน์ - บาเยิร์น มิวนิค
21.30 น. ไมนซ์ - โวลฟ์สบวร์ก
21.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - อินโกลสตัตด์
21.30 น. แวร์เดอร์ เบรเมน - ดาร์มสตัตด์
00.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลีดบัค - ชาลเก้

วันอาทิตย์ที่ 5 มีนาคม 2560
21.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - ไฟรบวร์ก
23.30 น. ฮัมบวร์ก - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน



วันศุกร์ที่ 10 มีนาคม 2560
02.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - แวร์เดอร์ เบรเมน

วันเสาร์ที่ 11 มีนาคม 2560
21.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
21.30 น. ดาร์มสตัตด์ - ไมนซ์
21.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
21.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - โวลฟ์สบวร์ก
21.30 น. ไฟรบวร์ก - ฮอฟเฟ่นไฮม์
00.30 น. อินโกลสตัดต์ - โคโลญจน์

วันอาทิตย์ที่ 12 มีนาคม 2560
21.30 น. ชาลเก้ - เอาส์บวร์ก
23.30 น. ฮัมบวร์ก - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค



วันศุกร์ที่ 17 มีนาคม 2560
02.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - อินโกลสตัตด์

วันเสาร์ที่ 18 มีนาคม 2560
21.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - ดาร์มสตัดต์
21.30 น. เอาส์บวร์ก - ไฟรบวร์ก
21.30 น. โคโลญจน์ - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
21.30 น. แวร์เดอร์ เบรเมน - แอร์เบ ไลป์ซิก
23.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - ฮัมบวร์ก

วันอาทิตย์ที่ 19 มีนาคม 2560
21.30 น. ไมนซ์ - ชาลเก้
23.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - บาเยิร์น มิวนิค



วันศุกร์ที่ 31 มีนาคม 2560
01.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - ฮอฟเฟ่นไฮม์

วันเสาร์ที่ 1 เมษายน 2560
20.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - เอาส์บวร์ก
20.30 น. ฮัมบวร์ก - โคโลลญจน์
20.30 น. ชาลเก้ - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
20.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - ดาร์มสตัดต์
20.30 น. ไฟรบวร์ก - แวร์เดอร์ เบรเมน
23.30 น. ไอน์ ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค

วันอาทิตย์ที่ 2 เมษายน 2560
20.30 น. อินโกลสตัดต์ - ไมนซ์
22.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - โวลฟ์สบวร์ก



วันอังคารที่ 4 เมษายน 2560
01.00 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - บาเยิร์น มิวนิค
01.00 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - ฮัมบวร์ก
01.00 น. โคโลญจน์ - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
01.00 น. แวร์เดอร์ เบรเมน - ชาลเก้

วันพุธที่ 5 เมษายน 2560
01.00 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
01.00 น. ไมนซ์ - แอร์เบ ไลป์ซิก
01.00 น. ดาร์มสตัดต์ - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
01.00 น. เอาส์บวร์ก - อินโกลสตัดต์
01.00 น. โวลฟ์สบวร์ก - ไฟรบวร์ก


วันศุกร์ที่ 7 เมษายน 2560
01.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต

วันเสาร์ที่ 8 เมษายน 2560
20.30 น. ชาลเก้ - โวลฟ์สบวร์ก
20.30 น. ฮัมบวร์ก - ฮอฟเฟ่นไฮม์
20.30 น. โคโลญจน์ - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
20.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
20.30 น. ไฟรบวร์ก - ไมนซ์
23.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์

วันอาทิตย์ที่ 9 เมษายน 2560
20.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - เอาส์บวร์ก
22.30 น. อินโกลสตัดต์ - ดาร์มสตัดต์



วันเสาร์ที่ 15 เมษายน 2560
20.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - ไฟรบวร์ก
20.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
20.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - อินโกลสตัดต์
20.30 น. ไมนซ์ - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
20.30 น. เอาส์บวร์ก - โคโลญจน์
23.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - บาเยิร์น มิวนิค

วันอาทิตย์ที่ 16 เมษายน 2560
20.30 น. แวร์เดอร์ เบรเมน - ฮัมบวร์ก
22.30 น. ดาร์มสตัดต์ - ชาลเก้



วันศุกร์ที่ 21 เมษายน 2560
01.30 น. โคโลญจน์ - ฮอฟเฟนไฮม์

วันเสาร์ที่ 22 เมษายน 2560
20.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - ไมนซ์
20.30 น. ฮัมบวร์ก - ดาร์มสตัดต์
20.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - โวลฟ์สบวร์ก
20.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - เอาส์บวร์ก
20.30 น. อินโกลสตัดต์ - แวร์เดอร์ เบรเมน
23.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์

วันอาทิตย์ที่ 23 เมษายน 2560
20.30 น. ไฟรบวร์ก - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
22.30 น. ชาลเก้ - แอร์เบ ไลป์ซิก



วันศุกร์ที่ 28 เมษายน 2560
01.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - ชาลเก้

วันเสาร์ที่ 29 เมษายน 2560
20.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - โคโลญจน์
20.30 น. แวร์เดอร์ เบรเมน - แฮร์ธา เบอร์ลิน
20.30 น. ไมนซ์ - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
20.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - อินโกลสตัดต์
20.30 น. ดาร์มสตัดต์ - ไฟรบวร์ก
23.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - บาเยิร์น มิวนิค

วันอาทิตย์ที่ 30 เมษายน 2560
20.30 น. เอาส์บวร์ก - ฮัมบวร์ก
23.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต



วันศุกร์ที่ 5 พฤษภาคม 2560
01.30 น. โคโลญจน์ - แวร์เดอร์ เบรเมน

วันเสาร์ที่ 6 พฤษภาคม 2560
20.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - ดาร์มสตัดต์
20.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - เอาส์บวร์ก
20.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - ฮอฟเฟ่นไฮม์
20.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - โวลฟ์สบวร์ก
20.30 น. อินโกลสตัดต์ - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
23.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - ไลป์ซิก

วันอาทิตย์ที่ 7 พฤษภาคม 2560
20.30 น. ฮัมบวร์ก - ไมนซ์
22.30 น. ไฟรบวร์ก - ชาลเก้



วันเสาร์ที่ 13 พฤษภาคม 2560
20.30 น. ไมนซ์ - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
20.30 น. ชาลเก้ - ฮัมบวร์ก
20.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - โคโลญจน์
20.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
20.30 น. เอาส์บวร์ก - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
20.30 น. ไฟรบวร์ก - อินโกลสตัดต์
20.30 น. ดาร์มสตัดต์ - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20.30 น. แวร์เดอร์ เบรเมน - ฮอฟเฟ่นไฮม์
20.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - บาเยิร์น มิวนิค



วันเสาร์ที่ 20 พฤษภาคม 2560
20.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - ดาร์มสตัดต์
20.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - แวร์เดอร์ เบรเมน
20.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - ไฟรบวร์ก
20.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
20.30 น. โคโลญจน์ - ไมนซ์
20.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - เอาส์บวร์ก
20.30 น. อินโกลสตัดต์ - ชาลเก้
20.30 น. ฮัมบวร์ก - โวลฟ์สบวร์ก
20.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - แอร์เบ ไลป์ซิก


เช็คโปรแกรมฟุตบอลวันนี้ สรุปผลบอลเมื่อคืน
แก้ไขล่าสุดโดย redenzo เมื่อ Sun Apr 23, 2017 23:44, ทั้งหมด 25 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
ข้อความ:
Submit
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel